ถ้าได้ยินว่านักแสดงนำคนไหน แสดงได้แข็งทื่อมาก คุณนึกถึงนักแสดงนำชายหรือหญิงคนไหนจากเรื่องไหนมากที่สุดครับ

สำหรับผมแล้ว ให้ ลียอนฮี จากเรื่อง ghost ครับ ดูเรื่องนี้ครั้งแรก เพราะมีคนชื่นชมกับเรื่องนี้มากแต่ดูได้ 2 ตอน ทนดูต่อไม่ไหวเพราะนางเอกแสดงได้แข็งทื่อมาก จนมาดูเธอแสดงเรื่อง the package เห็นว่าเธอแสดงได้ดีขึ้นเลยพยายาม
กลับไปดูเรื่อง ghost ได้จนจบ เรื่องนี้ เธอแสดงได้หน้าเดียวจริงๆ

สมาชิกท่านอื่นมีนักแสดงนำคนไหนที่คุณคิดว่าแสดงไม่ดีบ้างมั้ยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่