หาโรงแรมตามแนวbts. ราคาไม่เกิน1000

ตามหัวข้อเลยค่ะ
นัดผู้ไว้. จะมาหากันในกทมค่ะ. อาจจะเปิดโรงแรมค้างกันสักคืนค่ะ ไม่มีรถทั้งคู่. เลยอยากเปิดห้องที่มันอยู่ตามแนว bts ค่ะ
อยากได้วิวโอเค. ถ่ายรูปสวย. และแน่นอน. ขอเก็บเสียงประมาณหนึ่งค่ะ รู้ๆกันอยู่.  ตอนแรกอยากนอนม่านรูดค่ะ. แต่ที่ดูมาแต่ละที่เหมาะแต่แบบชั่วคราว ไม่เหมาะกับค้างคืนเลย. ใครมีที่ไหนแนะนำ บอกได้เลยนะคะ. ขอบคุณค่ะ
ใช้แอคน้องเล่นนะคะ. อินบ๊อคไปแนะนำได้. แต่อย่าอินบ๊อคไปชวนน้องเขานะ. เดี๋ยวเด็กใจแตก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่