สมัคร ktc ไปจะผ่านไหมค่ะ

เพิ่งยืดเอกสารผ่านแมสเซ็นเจอร์ไปค่ะ

1. เราเงินเดือนโอนเข้าบช. 14,xxx แต่ในใบรับรองเงินเดือน รับรองว่าได้ 15,600 บาท จะผ่านไหมค่ะ

2. เรามีผ่อนรถมอเตอร์ไซค์ กับ กู้กยศไปจ่ายรายปี

3. เราทำงานสัญญาจ้าง 3 เดือน เซ็นครั้ง ต่ออายุงานแบบนี้ไปเลื่อยๆค่ะ

อยากรู้ว่าแบบนี้จะมีสิทธิผ่านไหม

และข้อ 1 อยากรู้ว่า เข้าจะยึด ยอดโอนเข้าบช หรือ หนังสือรับรองเงินเดือนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview