เครื่องปริ้น 2021 ยี่ห้อไหนใช้ดีบ้างคะ

ต้องการที่จะซื้อเครื่องปริ้น Ink jet ไว้ใช้ที่บ้านค่ะ เลยอยากทราบว่าเครื่องปริ้นยี่ห้อไหนคุ้มค่าคุ้มราคาสุดคะ จุดประสงค์หลักๆเลย คือ ปริ้นงานทั่วๆไป อาจจะมีปริ้นรูปไว้ตกแต่งห้องบ้าง และถ่ายเอกสารบ้าง เลยอยากอยากได้ที่ปริ้นรูปแล้วไม่ขาดเป็นเส้นๆขาดๆค่ะ และสามารถเชื่อมต่อ WIFI ได้ ตอนนี้ที่สนใจก็จะมี
1. HP ink tank wireless 415 (ตัวนี้ราคาเป็นมิตรมากค่ะ)
2. HP smart tank 515 (ตั้วนี้แทงค์อยู่ในบอดี้)
3. EPSON L3150 
4. BROTHER DCP T510W
5. CANON G3010
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่