หากไรอัน เมสัน พาสเปอร์สได้แชมป์ จะอายุน้อยที่สุดในประวัติศาสตร์ฟุตบอลอังกฤษหรือยังครับที่ได้แชมป์ 1 ใน 3 ถ้วยหลัก

วันที่ชิงคาราบาวคัพกับแมนเชสเตอร์ ซิตี้ ไรอัน เมสัน ในกรณีที่ได้แชมป์จะมีอายุ 29 ปี กับอีก 315 วัน แต่ไม่แน่ใจว่ายุคเก่า ๆ ที่ยังภาพขาวดำ จะมีผู้จัดการทีมอายุน้อยกว่านี้หรือเปล่าที่คุมทีมได้แชมป์บอลถ้วยหลักอังกฤษ พยายามหาแล้วแต่ยังไม่ชัดเจนเท่าไหร่ ใครพอจะมีแหล่งข้อมูลบ้างครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview