อยากออดิชั่น YG

สวัสดีค่ะทุกคนตามหัวเรื่องเลย เราอยากจะออดิชั่นค่าย YG ตอนนี้เราอายุ17 เรามีพื้นฐานการเต้นอยู่แล้วเพราะมีวงเต้นและได้ขึ้นในงานโรงเรียนอยู่บ่อยๆ แต่เราไม่ได้เต้นขั้นเทพมาก เพื่อนหลายคนบอกว่าลายเต้นเราดึงดูดและสวย เราเลยอยากลองสักตั้งนึงแต่เราจะซ้อมจนตัวเราเก่งมากพอก่อนจะออดิชั่น เราจะออดิชั่นทางออนไลน์ หน้าตาเราไม่ได้ดีมากแต่เรามีความมุ่งมั่นสูงมากๆ  จริงๆเราอยากขอกำลังใจจากทุกคนค่ะฮือ เรามุ่งมั่นมากก็จริงแต่ไม่ค่อยมีกำลังใจเท่าไหร่เลยอยากมาขอจากทุกคน แล้วใครมีอะไรแนะนำบอกเราได้เลยนะคะ ขอบคุณทุกคนมากเลยนะคะที่เข้ามาอ่าน
แสดงความคิดเห็น
Preview