สอบถามการใช้ Galaxy Watch กับ eSIM ครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ตอนนี้สนใจตัว Galaxy Watch รุ่นที่ใช้ eSIM ได้ เลยมีข้อสงสัยคือ

ถ้าเราใช้ eSIM โดยเปิดเบอร์ใหม่เป็นแบบเติมเงินได้มั้ยครับ เพราะตั้งใจจะใช้รับสายอย่างเดียว โดยไม่ใช้สัญญาณอินเตอร์เน็ต ส่วนการใช้งานทั่วไปจะใช้สัญญาณ bluetooth เพื่อต่อกับมือถือหลักของซัมซุงแทน

ไม่ทราบว่าสามารถทำตามที่ว่ามาได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่