สวัสดีทุกคนครับมีเรื่องมาสอบถามและปรึกษาครับ เรื่องการท้อง

คือเมื่ออาทิตย์ก่อนผมกับแฟนได้มีเพศสัมพันธ์กันครับใส่ถุงยางอนามัยเรียบร้อยไม่เสร็จในด้วย แต่ว่ามีเหตุการนึงครับที่เกิดขึ้นคือ ผมได้ทำการถอดถุงยางออกแล้วทำการช่วยตัวเองครับ แล้วก็คือผมเนี่ยเอามือที่ช่วยตัวเองเนี่ยไป ช่วยแฟนบ้างอะครับ และล่าสุดตอนนี้แฟนผม ประจำเดือน ไม่มาถึง 6 วันแล้วครับ คือกังวลว่ามีสิทธิ์ที่จะท้องมากแค่ไหนครับ ผมเป็นคนบาปขนาดนั้นเลยหรอ😭😭😭😭 ***มีโอกาสมากแค่ไหนที่จะท้องครัง ขอความเห็นด้วยครับ ตอนนี้เครียดครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่