เลือก UPS ตัวไหนดี ที่เหมาะกับ PS5+ Tv Lg Cx48"+ ลำโพง2 + subwoofer 1 ?

คำถามนี่ตามหัวเรื่องเลยครับผม...  

พอดีผมกำลังจะหาซื้อ UPC ที่ครอบคลุม W. ของ power factors ของผม (เพราะ ราคา Tv + Ps5 ผมก็แพงไม่น้อยครับ เลยอยากถนอมมันหน่อย ในช่วงเวลาไฟดับ ไฟตก ไฟกระชากครับ)

ถ้าต่อกับ > เกมps5 + Tv Lg Cx48" + ลำโพง2 + ซัพวูฟ 1 ต้องใช้ ประมาณกี่ W ครับ ควรใช้รุ่นไหนดีครับ (งบ 1000 - 4000บาท)?
(ผมไปทำการบ้านมา ว่า (Ps5 กินไฟ 350w) + TV Lg CX48" (กินไฟ 89")) แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นผมก็เลือกไม่ถูกครับ

รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ.....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่