เมื่อวานดู Atomic Blonde ปี 2017 ช่องMono 29 มันโคตรจะเว่อร์-เว่อร์โคตรจะมันส์เค้าน่าจะมีภาค2 ต่อได้นะครับ

กระทู้คำถาม
ตัวหนังก็มันส์เพลินดีครับ พลังสำคัญยกให้ดาราในเรื่องที่เล่นได้เข้ากันดี  Charlize Theron  ที่เล่นเป็น (Lorraine Broughton ) กับ James McAvoy ที่เล่นเป็น ( David Percival  ) ตัวหนังกำกับโดย David Leitch  ที่เคยเป็นผู้สร้างเรื่อง  John Wick ภาค 1  ปี 2014 เรื่องนี้  Action การต่อสู้มือเปล่านี้
สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตัวหนังมรัน ดิบๆ ดีนะครับ  ตัวหนัง สุดยอดมากๆๆๆ น่ะนะครับ สำหรับคอแอ็กชัน เช่น ฉากต่อสู้มือเปล่ายิงกันในโรงภาพยนต์ ในหนังถือว่าเด็ดนะ   ดูฉากแอ็กชันเตะต่อยเสี่ยงตาย แบบ Long take   ดูจบแล้วนี้สุดยอดมากๆๆๆๆ
จริงๆ หนัง สำควรอย่างยิ่ง ที่จะมีทำภาคต่อๆไป แบบเรื่องJohn Wick  นะครับ  แล้วทุกท่านละ คิดว่าอย่างไร ขอบคุณมาๆๆ ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่