มีประกันโควิดที่ไหนสามารถจ่ายด้วย "เรารักกัน" ม.33 บ้างคะ

ตอนนี้ เงิน ม. 33 เรารักกัน ยังเหลืออยู่ 2,500 กว่าบาท

อยากเอาไปใช้ทำประกันโควิดแบบที่สามารถจะมั่นใจได้ว่า ถ้าติดโควิด  จะมีเตียงในโรงพยาบาลเอกชนหรืออย่างน้อยในฮอสพิเทลให้เราได้

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่าพอจะมีประกันเจ้าไหนแผนไหนสามารถจ่ายเบี้ยประกันด้วยเงินจากโครงการเรารักกัน ม. 33 ได้
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่