เอวา สตาร์/โกสต์ หายไปไหนครับ หรือตายสลายไปแล้ว

กระทู้คำถาม
เหมือนจะแยกกันตอนจบกับทีมแอนท์แมน แต่สงสัยว่าไปไหนครับ ไหนๆก็กลับมาจากที่ไปสกัดพลังควอนตัม ตอนที่หนูแทะ หรือไม่ได้เอากลับมาด้วย พอดีไม่เห็นพูดถึงต่อ แพลนภาคต่อก็ไม่มีนักแสดงทั้งเพื่อนดร.แฮงพิมพ์ กับเอวา เลยสงสัยว่าหายไป เราพลาดตรงไหนหรือป่าว555 อิงจากคอมมิคมีมั้ย หรือแต่งเนื้อเรื่องใหม่แล้วยังไม่ได้เผยเรื่องออกมา หรือว่ามีทฤษฎีอะไรให้อ่านมั้ยครับ เพื่อนๆคิดว่ายังไงกัน หรือว่าไม่ได้โดน blip หายไปแต่คนที่จะช่วย(ทีมแอนท์แมน)โดนเดอะบลิป เอวาก็เลยต้องสลายตายไปแล้วครับ หรือมีโอกาสจะกลับมาเป็นตัวดีในอนาคตมั้ยครับ มาร์เวลจะใช้งานตัวละครนี้แค่นี้จริงๆหรอ รู้สึกว่าเป็นตัวละครที่เก่งมากตัวนึงเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่