ข้อวิธีแก้ Nox player ไม่มีเสียงหน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ เสียงของคอมพิวเตอร์ปกติดี ฟังยูทูปได้ แต่พอเล่นเกมในNox ไม่มีเสียงครับ เป็นทุกเกม ผมลองตั้งค่าเสียงที่ Multi drive แล้ว เพิ่มเสียงของ Nox player จนสุดแล้ว ตั้งค่าในคอมพิวเตอร์แล้ว แต่ก็ยังไม่มีเสียงครับ มีใครพอรู้วิธีอื่นๆเพิ่มเติมมั้ยครับ ปล.ลบแล้วโหลดใหม่ไม่ได้นะครับ เกมไม่มีระบบแบ๊คอัพข้อมูล ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่