เป็นรอยดำจากสิวหนักมากเลยค่ะ และผิวแพ้ง่ายด้วย ช่วยแนะนำหน่อยคะ (ไม่เอาแบบขายของนะคะ อยากได้จากคนที่เคยเป็นแล้วหาย)

ตามโพสเลยค่ะ คือเป็นรอยดำแบบนี้มาประมาณ2ปีแล้ว จะมีสิวขึ้นมาแล้วก็หาย แล้วก็เป็นรอยค้างไว้ จนสะสมมาเลื่อยๆจนเป็นอย่างที่เห็นเลยค่ะ ไม่กล้าใช้อะไรมั่ว เพราะปกติเป็นคนแพ้ง่ายด้วย ใครเคยมีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview