วิคเตอร์เครื่องใบพัด ลุก59 ชักเดิม ทำเครื่องมานิดหน่อยใส่คาบูขนาดกี่มิลดีครับ

วิคเตอร์ลูก 59 แยงพอตยกพอตนิดหน่อย เกียร์แต่ง 1 และ 2 ชุดไฟกล่อง แดช e7 หรีดวีฟอส อยากจะถามว่า ควรใส่คาบู ขนาดกี่มิลดีครับ สเต็ป รถทริป น้ำมันปั้ม ทั่วไป

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ปาก37มม.น่าจะโอเค สำหรับลูก59. ถ้าเร่งรอบปลายแล้ววอด ใช้วิธีปรับจูนคาบูร์ไล่หาเอาครับ น้ำมันอากาศสำคัญ เปิดดูสีหัวเทียนด้วย พอดีต้องขาวขุ่นๆ ไม่น้ำตาลไม่ดำ. ผมเล่น rgv. จิ๊กโก๋โลเดียว ก็ใช้คาบูร์ n pro ปาก37..ลูกvr ก็โอเคน่ะครับ ใช้วิธีปรับจูนอากาศน้ำมันไล่หาเอา รอบปลายเดินดีครับไม่มีวอด..แต่โคตรเปลืองน้ำมัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่