ช่วยด้วยค่าาา+++มาตามหาเพลง จากเอ็มวีค่ะ

พอดีว่าวันนั้นฟังเพลงในยูทูป แล้วจำอะไรไม่ได้เลยเกี่ยวกับเพลง และหามาเป็นเดือนๆแล้วค่ะหายังไงก็ไม่เจอ จำแต่เอ็มวีได้นิดหน่อยค่ะ 

ในเอ็มวี มีพ่อแม่ลูกเล็ก อยู่กับเป็นครอบครัวสุขสันต์แฮปปี้มากๆค่ะ พอลูกโตมาหน่อยพ่อแม่ทะเลาะกันรุนแรงถึงกับเลิกรา คนเป็นพ่อขับรถออกไปจากบ้าน และลูกสาววิ่งตาม แล้วตะโกนร้อง(เพลง) ช่วงนั้นไม่แน่ใจว่าฝนตกหรือไม่  จำได้เท่านี้ค่ะ

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน่อยนะคะ หามาเป็นเดือนๆแล้ว
ปล.เพลงผู้หญิงร้องค่ะ และน่าจะเพลงไม่เกิน2-3เดือนนี้

ขอบคุณล่วงหน้านะคะะะ
^^
แสดงความคิดเห็น