ตามหาเรื่องเล่าผีจาก เดอะช็อค/เดอะโกส

ผมเคยฟังอยู่เรื่องหนึ่ง ผมกำลังตามหาครับเพราะจำชื่อเรื่องไม่ได้ ไม่แน่ใจด้วยว่าเป็นเรื่องจากเดอะช็อคหรือเดอะโกส เรื่องนี้เป็นผญ.มาเล่า เหมือนจะเจอผีที่บ้านตัวเอง ขณะเล่าผู้จัดรายการมห้ลองไปดูที่หน้าต่างว่ายังเจอไหม เขาไปดูก็เจอขณะที่มาเล่าในรายการ ไม่แน่ใจว่าเจอเป็นผีซักผ้า หรือผีกำลังขูดมะพร้าว ปลอกมาพร้าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่