สถานการณ์โควิด (COVID-19) เพื่อนๆทำกิจกรรมอะไรกันบ้างเมื่อต้อง Work From Home (WFH)

สถานการณ์โควิด (COVID-19) เพื่อนๆทำกิจกรรมอะไรกันบ้างเมื่อต้อง Work From Home (WFH)???
เพื่อนๆคิดว่าการทำงานอยู่ที่บ้าน กับ การทำงานอยู่ที่ทำงานแบบไหนดีกว่ากัน???
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เราประเภท Work at home ค่ะ  ทำมาเกือบ 16  ปี  เลยไม่รู้สึกแตกต่างอยู่แล้ว  555+
ทำงานไป จิบกาแฟไป  ฟังเพลงไป  เบื่อก็เล่นกับน้องหมาค่ะ  มีความสุขสุดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่