วันทอง จบแบบเอาใจแฟนคลับน้องใหม่ จบแบบนี้ค่อยคุยกันรู้เรื่องหน่อย

กะว่าถ้าทำให้แฟนคลับใหม่อย่างผมเสียใจ จะไม่ติดตามช่องวันอีกต่อไปจริงๆ งอน สุดท้ายก็ยังได้ลุ้นจนรอดนะครับ แต่กว่าจะสมหวัง เล่นเอาลุ้นแทบหัวใจวาย บอกตรงๆ ไม่อยากให้ตาย เพราะสถานการณ์ตอนนี้ก็เครียดอยู่แล้ว อยากดูละครที่มันผ่อนคลายบ้าง ขอบคุณครับที่หาทางออกให้คนดู

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่