ค่าใบรับรองแพทย์ ต่ออายุใบขับขี่ ปี 2564 กี่บาทคะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะ เจ้าของกระทู้มาขอใบรับรองแพทย์เพื่อต่ออายุใบขับขี่ค่ะ แต่ จำได้ว่าเมื่อก่อน ใบละ ไม่ถึง 100 บาท แต่วันนี้ คลินิกเรียกไป 200 บาท ต่อ 1 ใบค่ะ ( ไม่ได้พบหมอ ไม่ได้ชั่งน้ำหนัก ไม่ได้วัดความดันใดๆ หรือส่วนสูงเลยค่ะ )

โอเคค่ะ คำถามคือ ราคาใบรับรองแพทย์ต่ออายุใบขับขี่ปัจจุบัน คือ 200 บาท ใช่ไหมคะ
(หากใช่ เจ้าของกระทู้ก็โอเคค่ะ ไม่ติดอะไรเลย เพียงแค่อยากรู้ค่าใช้จ่ายของพี่ๆเพื่อนๆในพันทิป)
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่