มีใครเรียนราชภัฏวไลยอลงกรณ์สาขาวิศวกรรมโยธา(วศบ.)ภาคเรียนเสาร์-อาทิตย์เรียนยังไงหรือครับแล้วสอบได้ใบกว.หรือเปล่าครับ

http://ent.vru.ac.th/Webregister/pages/Homepages.php
จากข้างบนนี้นะครับ
ผมถามให้ น้องผู้ชายที่รู้จักกัน เค้าอายุ 25 ปี มี เมีย ลูก 1 คนแล้วครับ แต่เค้าอยากจะกลับไปเรียนอีกรอบ หลังจากจบม.6 มา 6-7 ปี แล้วครับ คืออยาก ถามเกี่ยวกับมหาลัย ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ปทุมธานี ภาคพิเศษเรียน เสาร์ อาทิตย์  สาขาวิศวกรรมโยธา (วศบ.) ภาคเรียนเสาร์-อาทิตย์  ปีการศึกษาที่1/2564 ที่กำลังรับสมัครอยู่ว่า  การเรียน การแต่งตัวเหมือนภาคปกติไหมครับ พอดีน้องเค้าจบมา สายวิทย์ ความรู้ไรงี้อาจจะลืมๆไปบ้าง อาจไม่ค่อยเก่งเท่าเด็กมัธยมปลายใหม่ๆ แล้วที่บ้านเขาจะให้ น้องเค้าไป เรียนที่ ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ภาค เสาร์-อาทิตย์ อยากรู้ว่า การเรียนเป็นยังไงครับ วิชาการดีหรือเปล่าครับ มีรับน้องไหมคั้บ แล้ว เรียนเหมือนภาคปกติหรือเปล่าครับ แล้วสอบกว.ได้หรือไม่ครับ แล้ว บริษัทเอกชน ที่รับคนที่เป็นมนุษย์เงินเดือนพวกนี้เข้าทำงาน เค้ายอมรับในคุณภาพ ทางวิชาการ หรือเปล่าครับขอบคุณ ทุกท่านมากๆๆ ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่