ช่วยแนะนำapp เก็บข้อมูลที่เป็นรูปและใส่note สั้นๆได้หน่อยครับ

ขอแอพบนandroid นะครับ

คือประมาณว่าผมจะบันทึกข้อมูลไก่ที่เลี้ยงไว้

ข้อมูลมีแค่ เลขตรงขามัน วดป เกิด แล้วโน๊ตสั้นๆเล็กน้อย และแต่ละตัวก็จะมีรูป ตัวนึงอาจมีสามสี่รูป ค่อยๆถ่ายตอนเกิด ตอนโต

ลองใช้google sheet แล้วไม่ค่อยเวิร์คอะครับ รูปเล็กเกิน แถมต้องเรียกรูปที่ถ่ายจากใน album อีก อยากถ่ายได้จากในแอพเลย

พอจะมีแอพอื่นๆแนะนำไหมครับ แอพแนวๆนี้เรียกว่าอะไร ใข้keyword อะไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่