ขอคำแนะนำกล้องวงจรปิดสำหรับอาคารพาณิชย์ 4 ชั้นค่ะ

สวัสดีค่ะ อยากจะติดกล้องวงจรปิดที่อาคารพาณิชย์ 4 ชั้น ตัวอาคารยาวมากเลยไม่อยากใช้ระบบเดินสายบันทึกภาพ ถ้าจะใช้เป็นกล้องแบบที่ memory ในตัว ควรใช้ยี่ห้อไหนดีคะ อยากได้ที่ภาพชัด บันทึกได้ซัก 7 วัน งบประมาณตัวละไม่เกิน 1500 +- บาท รบกวนช่วยแนะนำเรื่อง memory การ์ดหน่อยนะคะ ว่าต้องใช้แบบไหน คือไม่มีความรู้เรื่องพวกนี้เลยค่ะ ยิ่งอ่านยิ่งงง ^^"
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่