รบกวนเจ้าหน้าที่ SCB ติดต่อกลับเรื่องรีไฟแนนซ์บ้านด้วยครับ

เรียนเจ้าหน้าที่ SCB

คือผมได้ยื่นเรื่องกับ SCB ที่สาขา เรื่องขอปิดบัญชีเพื่อรีไฟแนนซ์ไปสถาบันการเงินอื่นตั้งแต่วันที่ 27 มีนาคม 2564

วันที่ 9 เมษายน 2564 มีเจ้าหน้าที่ SCB จากสาขาโทรมาแจ้งยอดปิดบัญชี แล้วแจ้งอีกว่า ใกล้ๆ วันที่ 21 เมษายน 2564 จะมีเจ้าหน้าที่โทรติดต่อกลับมายืนยันวันที่จะไปที่สำนักงานที่ดิน (ซึ่งผมได้แจ้งไว้ตั้งแต่วันยื่นเรื่องแล้วว่าเป็นวันที่ 21 เมษา)

จนถึงตอนนี้ยังไม่มีเจ้าหน้าที่จาก SCB โทรกลับมาแจ้งยืนยันเลยครับ จึงขอรบกวนให้เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องติดต่อกลับด้วยครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่