หลั่งนอก แต่ไม่กินยาคุมจะท้องไหม?

กระทู้คำถาม
สวัสดีดีค่ะทุกคน หนูมีข้อสงสัยจะถามค่ะคือเพื่อนหนูไปวันเกิดแฟนแล้วมีอะไรกับแฟนแต่เค้าบอกว่าไม่ได้ใส่ถุงยาง แตกนอก แล้วมีรุ่นพี่คนนึงเขาถามกับเพื่อนหนูว่าได้กินยาคุมมั้ย ซึ่งเพื่อนหนูก็ตอบกลับไปว่าไม่ได้กิน เพื่อนหนูไม่ทราบอะไรเลย นางจึงวิตกกังวลว่าจะท้องหรือมั้ว ทุกคนช่วยตอบกันหน่อยนะคะว่าถ้ามีอะไรกับแฟนแต่หลั่งนอก ไม่ได้กินยาคุมจะทำให้ท้องมั้ย??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่