ถามถึง Pantip เลย

คือ ผมลองชื่อใช้ผ่าน Gmail อะครับ แต่ยันยืนตัวต้นอะไรหมดแล้วนะ 
ประเด็นคืออยากเปลี่ยนชื่อนามแฝงเว้ยย พอจะเปลี่ยนมันถามถึง รหัสผ่าน แล้วรหัสผ่านอะไรอะ เราก็ลองใส่ของ Gmail แล้วก็ไม่ได้ สรุปมันรหัสผ่านอะไรครับ วอนผู้รู้ ขอบคุณครับ พาพันขอบคุณ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 5443919

เนื่องจากคุณสมาชิกเป็นสมาชิกที่สมัครสมาชิกผ่านจีเมล จึงทำให้ไม่มีรหัสผ่านในการเข้าระบบ
หากคุณสมาชิกต้องการตั้งรหัสผ่าน สามารถทำการตั้งรหัสผ่าน โดยการแจ้งลืมรหัสผ่านจากหน้า"เข้าระบบ"
ระบุอีเมลที่เป็นทะเบียนของจีเมลที่คุณสมาชิกใช้สมัครสมาชิกพันทิปนะคะ โดยลิ้งค์การตั้งรหัสผ่านจะแจ้งไปที่อีเมลนั้นๆค่ะ
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่