สอบถามหนังสือ On Painting และหนังสืออื่นๆ ของ อ.วีระ ธีรภัทร ครับ

สวัสดีครับผมขออนุญาตสอบถามเกี่ยวกับหนังสือหน่อยครับ
1.หนังสือ On Painting ของ อ.วีระ สนุกหรือเปล่าครับ พอดีผมเห็นในเพจสำนักพิมพ์ของอาจารย์เขากำลังให้สั่งจองเล่ม 2 แต่เล่ม 1 หาไม่ได้แล้ว พยายามหารีวิวเล่ม 1 ก็ไม่มี ไม่แน่ใจว่าข้างในมีแต่รูปภาพหรือมีเรื่องราวด้วยครับ แล้วสนุกหรือเปล่าครับ
2.เท่าที่ตามเพจสำนักพิมพ์ของ อ.วีระ เหมือนหนังสือเขาไม่วางขายทั่วไปใช่มั้ยครับ
3.หนังสือมหาภารตะอ่านสนุกหรือเปล่าครับ ผมเห็นเขาปักหมุดไว้เหมือนจะราคามือสองสูง พอพิมพ์ใหม่ให้สั่งก็หมดไว หรือมันแค่น่าเก็บเฉยๆครับ

ปล.ขออภัยถ้าคำถามอาจจะดูงงๆนะครับ คือผมใหม่กับหนังสือค่ายของ อ.วีระ ดูเหมือนน่าเก็บแต่ก็ไม่ค่อยเห็นรีวิว ดูเหมือนกลายเป็นซื้อเก็งกำไรกัน
แต่ก็ไม่กล้าเข้าไปถามในเพจ เพราะส่วนใหญ่ลงรูปชีวิตประจำวันของ อ.วีระ มากกว่าหนังสือครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่