งาน cs ใน logistic เงินเดือนคร่าวๆเท่าไหร่หรอคะ

จะไปสัมภาษณ์งาน cs ค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าเรียกเงินเดือนได้เท่าไหร่เพราะไม่แน่ใจว่าพื้นฐานแล้วเงินเดือนอยู่ที่เท่าไหร่ค่ะ
หนูเป็นนักศึกษาจบไม่ ไม่ได้มีประสบการณ์ แต่หนูมั่นใจว่าเป็นคนเรียนรู้ไว ภาษาอังกฤษได้ดีเลยทั้งพูดอ่านเขียน แล้วก็เป็นคนอดทนมากๆรับแรงกดดันได้ดีค่ะ เคยทำงานด้านบริการมาอยู่ แต่ไม่ใช่ทาง logistic ค่ะ
อยากรู้รูปแบบงานด้วย ถ้าใครเคยทำช่วยแนะนำหน่อยนะค้าาา 

ขอบคุณมากๆค้าา
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่