ไอโฟนสามารถreturn เครื่องได้มั้ย ขายที่ไหนได้บ้าง

เราพึ่งซื้อ iPhone 12 โปรแม็คiPhone 12 Por Max มา เเต่เราซื้อสีเทามา เเต่ใจอยากได้สีทอง เราซื้อประกันร่วมด้วย เครื่องเปล่าไม่ติดโปร สามารถ returnเอาเครื่องใหม่ได้มั้ยคะสีใหม่ ซื้อมาเมื่อวานเลยยังเจ็บใจตัวเองไม่เลือกดีๆก่อน ส่วนตัวเป็นคนตัดสินใจยากมากๆค่ะ ใครพอรู้ช่วยบอกทีนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview