เก็บเงินไปเจอซอจุนอปป้าที่เกาหลีได้ที่ไหนน???!

ทุกคนคะเราหวีดซอจุนอปป้าหนักมากก เลยมีแพลนอยากจะเก็บตังค์ไปหาพี่แกที่เกาหลีแต่คงยากมาก ไม่รู้จะเจอได้ที่ไหน อยากรีบไปกลัวพี่แกจะแต่งงานไปก๊อนนนน หื้อเส้าาา
•ส่วนมากเจอพี่เขาบ่อยๆที่ไหนกันคะ🥺
•อยากเจอจริงๆสักครั้งในชีวิต(ยากมากๆๆๆ)
•เคยเจอพี่เขากันบ้างมั้ยคะ

ถ้าเราแท็กผิดห้องขอโทษด้วยนะคะแหง่ กระทู้แรกของเราเลย
*พัค ซอจุน*
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่