เราท้องนอกมดลูกหรือเปล่าคะ?

ตามกระทู้เลยค่ะ พอดีพึ่งจบม.6  มีอะไรกับแฟนแล้วกินยาคุมฉุกเฉินไป3ครั้ง มกรา 1ครั้ง กุมภา 1ครั้ง และมีนา1ครั้งค่ะ เราป้องกันครั้งแรกและครั้งที่2นะคะ แต่กินเพราะไม่มั่นใจ ครั้งล่าสุดเราไม่ได้ป้องกันอย่างอื่นค่ะ กินแต่ยาฉุกเฉิน มีครั้งล่าสุด ปลายเดือนมีนา  18 เมษา เรามีอาการปวดท้องแปล๊บๆค่ะ ฝั่งซ้าย บางครั้งลามถึงต้นขา เป็นระยะๆ เราฉี่บ่อยมากค่ะ(ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับระบบปัสสาวะหรือเปล่า) แต่เราเอียงมาทางท้องนอกมดลูกมากกว่าค่ะ ตอนนี้ยังไม่มีเลือดออกทางช่องคลอดค่ะ อาการนี่พอจะเป็นไปได้ไหมคะ หรือถ้าไปตรวจกับคุณหมอจะต้อง ทำอะไรบ้างคะ จ่ายเยอะรึเปล่า ขอบคุณที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่