เราตอบลุงเลอคูและท่านอื่นๆหมดแล้วนะคะ และจะไม่เข้ากระทู้นั้นอีก... ถ้าใครยังข้องใจ ขอเชิญกระทู้นี้ค่ะ

กระทู้คำถาม
ถ้าใครยังข้องใจอะไร ขอเชิญกระทู้นี้ค่ะ

และขอแกล้งลุงแกหน่อย โทษฐานที่โจมตีเราซ้ำซาก แหม พอราฟาแพ้ ก็เอาเลยนะ!

เพราะแกจะทำได้แต่ซุ่มอ่าน เพราะตอบกระทู้สนทนาไม่ได้ค่ะ

โถ...
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อ้าว เวร กดผิดเป็นกระทู้คำถามเฉยเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่