หน้าตาดี นิสัยดี เงินเดือน 100K จบมหาลัยอินเตอร์ แต่ทำอาชีพตัวแทนประกันชีวิต ทำให้ผู้ชายมองเราด้อยค่าลงมั้ยคะ

เราเคยคิดว่า เราเป็นผู้หญิงที่พร้อมทุกอย่าง หน้าตาดี การศึกษาดี รายได้100kต่อเดือน นิสัยก็ดี คงจะมีผู้ชายเข้ามาให้เราเลือกตลอด แต่ในวันนี้ เหมือนเราไม่เหลือ ใครแล้ว ดูเหมือนว่าเราจะไม่มีดวงด้านความรักเอาซะเลย🤣 ครั้งแล้วครั้งเล่า ก็ต้องเลิกรากันไปด้วยเหตุผลต่างๆนาๆ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 82
ขายประกันของ az ป่ะครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 17
ไม่ค่อยมีคนอยากคบกะคนขายประกันไง กลัวเจอหน้าก็ชวนซื้อ เรายังไม่ค่อยคบเลยนะ  ไม่เกี่ยวกะสวย นิสัยดี เงินเดือนสูงเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่