ศิลป์ภาษา เข้าสถาปัตย์ มหาวิทยาลัยขอนแก่นได้มั้ย

สวัสดีฮะทุกคน ก็ตามข้างบนเลยครับ คือตอนนี้ผมเรียนศิลป์ภาษาอยู่ ผมอยากรู้ว่า คณะสถาปัตย์ของมหาลัยขอนแก่น(ใหญ่) ศิลป์ภาษาสามารถที่จะเข้าได้มั้ยครับ แล้วก็ขอรบกวนพี่ๆคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ที่ผ่านเข้ามาเห็นหรือมีเพื่อนๆเรียนถาปัตย์ (ถ้าของมหาลัยขอนแก่นเลยก็ดีครับ) ก็...พี่ๆคนมีเวลาพอที่จะให้คำปรึกษาผมได้เกี่ยวกับการทำผลงาน หรือการสอบเข้า การเรียน รบกวนทิ้งอะไรก็ได้ครับ ที่สามารถติดต่อได้ไว้ข้างล่างทีนะครับ หรือข้อความมาก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าพี่ๆทุกคนเลยนะครับ ผมdek65 ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่