ควรศึกษาต่ออะไรดีครับ

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมกำลังจะเข้ามหาวิทยาลัยครับ ผมขอบอกก่อนผมเป็นเด็กหลังห้องที่ว่าเรียนไม่เก่งมากๆเลยครับ แต่ผมเป็นคนชอบวางแผนงานการทำงานอะไรพวกนี้ คณิตผมไม่ค่อยเก่งเลยแต่ถ้าเรียนก็เรียนได้ครับ อังกฤษพอไปได้ครับ แต่ผมอยากเรียนโลจิสติกครับ พี่ๆคิดว่าผมควรจะเรียนดีไหมครับหรือมีคณะที่แนะนำ ผมไม่มั่นใจในตัวเองเลยครับ แต่ผมคิดว่าทุกๆอย่างมันก็พัฒนาฝึกฝนกันได้ ผมเลยอยากขอคำแนะนำและคำปรึกษาจากพี่ๆใน pantip ครับ เพื่อผมจะแนวทางครับ ขออนุญาติครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่