ขายอดอปทีขายได้ตัวละหลายคนรึเปล่าคะ และคนที่บิดนี่คือคนที่จะมาซื้ิอใช่มั้ยคะ

คือไม่มีประสบการ์ณและความรู้เรื่อง adopable จริงๆค่ะ หลังจากหาความหมายก็พอเข้าใจบ้าง แต่สงสัยว่า เวลามีคน sb ทีแล้วมีคนบิดไปเรื่อยๆ เมื่อปิดประมูลแล้วคนที่บิดจะได้อดอปของเราในราคาที่บิดได้ "ทุกคน"  เลยหรอคะ? แล้วถ้าใช่ ทุกคนที่บิดจะต้องจ่ายในราคาไหน เท่ากันรึเปล่า ช่วยอธิบายด้วยค่ะ
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่