ตามหาหนังไทยเก่าๆหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
จำได้ว่าดูตั้งแต่เด็กแล้วหนังนานมาก 😭 น่าจะเป็นหนังแอคชั่น พล็อตคือมีกลุ่มเพื่อน 4 คน ชายหญิงเป็นแฟนกัน ผู้ชาย แล้วก็กะเทย จำเนื้อเรื่องตรงกลางๆไม่ได้แล้วแต่ประมาณว่าหนีตัวร้ายแล้วก็สู้ๆกัน ตอนจบคือผู้ชายตายไป1คน ตัวร้ายโดนไฟไหม้ทั้งตัว อีก 3 คนคิดว่าคนร้ายตายแล้วเลยหนีไปได้ แต่สุดท้ายเฉลยว่ามันมีน้ำปล่อยจากที่ตรวจจับไฟไหม้แล้วก็ไม่ตาย ตัดจบ เหมือนว่าจะมาตามล่าที่เหลือต่ออะ เราก็ไม่รู้ว่าเป็นแนวอะไรมีตลกๆแต่ก็สู้ๆกัน น่ากลัวมาก ช่วยหน่อยค่ะ สงสัยมาจะสิบปีแล้ว555555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่