แนะนำมือถือหน่อยครับ เห็นกล้องหน้าถ่าย VDO งบประมาณ 6,000 บาทครับ

พอดีตอนนี้ใช้ Note 10 Lite อยู่ แต่กล้องหน้าไม่ค่อยดีเท่าไหร่ครับ
การใช้งานคือจะเป็น Youtuber มือสมัครเล่นคือไปเที่ยวคนเดียวกับรีวิวของกินครับ
เน้นเลนส์ Wide กล้องหน้ากว้างๆ เพราะไปคนเดียวครับ
มีมือถือยี่ห้อและไหนแนะนำบ้างในงบไม่เกิน 6,000 บาท
ถ้าเป็น Samsung ได้ยิ่งดีเพราะชินกับ UI ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่