สมัครบัตร citi ตอนนี้ทันไหมครับ?

ชอบบัตร citi  lazada ครับ เพราะต้องซื้อของจาก lazada ทุกเดือนอยู่แล้ว 

แต่ได้ยินว่า citi กำลังจะถอนตัวออกจากไทยแล้ว

ถ้าเจ้าใหม่มาซื้อฐานลูกค้าต่อ จะได้บัตรเงื่อนไขเดิมของ citi ไหมครับ? 

หรือ เขาจะเทียบอันใหม่ที่ใกล้เคียงของเขาให้ แต่เงื่อนไขบางอย่างไม่เหมือนเดิม?

แล้วแต้มที่เหลืออยู่จะทำยังไง จะโอนให้ไหม?

ผมพึ่งเริ่มงานใหม่มา กำลังรอให้ครบ 6 เดือนอยู่  พอได้ยินข่าวนี้เลยเคว้ง ไม่รู้จะเอาไง

แต่ก็เตรียมบัตรที่จะสมัครใบสำรองของ scb ไว้แล้วครับ ถ้า citi ไม่ได้จริงๆ 

แต่คงทำใจสมัคร scb up to me ไม่ไหวครับ แต้ม x 10 กลายเป็น x 3 หัวใจผมรับไม่ไหวจริงๆ ถ้าจะไป scb คงเน้น cash back แล้วแหละ

เพราะ up to me ผมก็ไม่แน่ใจว่ามีหมวดไหน support แต้มการซื้อของออนไลน์ไหม เพราะขนาดหมวด shopping ยังต้องเฉพาะในร้านค้าของห้างเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่