ดาราวัยรุ่นเกาหลีที่หน้าตาเหมือนซองชานnct

ก่อนอื่นเลยคือนี่เป็นกระทู้แรกของเราอาจจะพิมไม่รู้เรื่องหน่อยแต่จะพยายามทำให้ดีที่สุดและให้คนที่มาอ่านเข้าใจนะคะ คือเราเคยดูซีรีย์เรื่องหนึ่งของเกาหลีเป็นซีรีย์แนวโรงเรียน แต่ว่าจำชื่อเรื่องไม่ได้ แล้วมีนักแสดงชายคนหนึ่งที่หน้าตาเหมือนซองชานมาก บทในเรื่องที่เล่นน่าจะเป็นลูกผอ.หรือว่าคนใหญ่คนโต แล้วเหมือนจะไม่ค่อยชอบพระเอก อารมณ์ๆเป็นศัตรูกัน แล้วตอนใกล้จบก็ดีกันและเป็นเพื่อนกันมั้ง เราจำได้แค่นี้ ทุกคนที่ผ่านมาเห็นและได้อ่านช่วยเราตามหาคนนี้ทีนะคะ พลีสสสสส
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่