ถ้าอยากจ้างนักพากษ์เสียงญี่ปุ่นที่ดังๆ และมีสังกัด มันจะมีเงื่อนไขยังไงบ้างครับ

ผมไม่รู้วงการนี้เขาทำงานกันยังไงเลย ใครมีข้อมูลบอกทีครับ
พอดีทำอนิเมชั่นการ์ตูนแบบอนิเมะของญี่ปุ่น และอยากได้เสียงพากย์จากนักพากย์ญี่ปุ่นท่านนึง
ติดต่อไปแล้วก็เงียบ 555 เลยอยากรู้ว่าเขารับงานกันยังไง 
ใครมีข้อมูลแน่นๆ รบกวนทีนะครับ ทั้งเรื่องราคาโดยประมาณ และเงื่อนไขต่างๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่