เบิก พรบ.ค่ารักษาพยาบาล 300 บาท ได้ไหมมีใครเคยเบิกน้อยกว่านี้มีไหมคะ

คือช่วง 4 วันที่ผ่านมาเกิดอุบัติเหตุรถล้ม เสียค่ารักษาที่รพ.ประมาณ  300 กว่าบาท สำรองเงินจ่ายไปแล้ว ถ้าเราไปเบิกจะดูไม่ดีไหม แล้วถ้ารถเจ้าของคุณพ่อแล้วติดต่อคุณพ่อไหมเขาอยู่คนละจังหวัดกัน เราไม่อยากให้ท่านรู้ด้วย แบบช่วงโควิดเงินแต่ละบาทมีค่ามากๆ มีใครมีประสบการณ์เบิกน้อยกว่านี้มีไหมคะอยากรู้ ช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ เราไม่เคยเกิดเรื่องแบบนึ้นเลย แงงงงง

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่