เบิก พรบ.ค่ารักษาพยาบาล 300 บาท ได้ไหมมีใครเคยเบิกน้อยกว่านี้มีไหมคะ

คือช่วง 3 วันที่ผ่านมาเกิดอุบัติเหตุรถล้ม เสียค่าสายพานประมาณ 300 กว่าบาท ถ้าเราไปเบิกจะดูไม่ดีไหม แล้วถ้ารถเจ้าของคุณพ่อแล้วติดต่อคุณพ่อไหมเขาอยู่คนละจังหวัดกัน เราไม่อยากให้ท่านรู้ด้วย แบบชั่วคราววิดเงินแต่ละบาทมีค่ามากๆ มีใครมีประสบการณ์เบิกน้อยกว่านี้มีไหมคะอยากรู้

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
รถล้ม  เสียค่าสายพาน300  จะเบิก พรบ... ลองอธิบายเพิ่มเติมให้ชัดเจนครับ..ข้อมูลมันดูงงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่