ถ้าเฟสที่โดนระงับเป็นอย่างงี้จะโดนเเบนถาวรหรือเข้าได้เหมือนเดิมคับ

กระทู้คำถาม
คือเฟสของผมโดนระงับไปเมื่อวันที่18/3/64 ส่งการยืนยันไปเเล้วยังไม่ได้คืนจนถึงตอนนี้ เเล้วพอผมจะออกมันก้บอกว่า
บัญชีนี้จะถูกปิดใช้งานใน 1 วัน

แน่ใจหรือไม่ว่าต้องการออกจากระบบ
คุณมีเวลาอีกเพียง 1 วันในการส่งคำขอให้ตรวจสอบก่อนที่บัญชีของคุณจะถูกปิดใช้งานอย่างถาวร

ผมเลยกลัวว่าจะโดนถาวรถ้าขึ้นอย่างงี้จะโดนจริงมั้ยคับ ผมทรมาณมากไม่ได้เล่นเกมเลย เพราะเพื่อนมันเเอบเอาทรศผมไปส่งรูปโป๊เเล้วสเเปมผมจนเข้าไม่ได้เลยคับ
แสดงความคิดเห็น
Preview