คุณรู้จัก โตโต้ the golden song ไหม

อะแฮมก่อนอื่นต้องขอบอกเลยว่า ผมเป็นคนไข้นอนเตียง(นอนติดเตียง) คนป่วยที่เดินไม่ได้(พิการ)เนื่องจากได้รับประสบอุบัติเหตุรถล้ม แล้วได้รับการผ่าตัดสมอง มา9ปีแล้วครับ(ตั้งแต่มกราปี54) เนื่องจากปลายเท้าผมมีอาการFoot drop โดยสมบูรณ์  
(นักกายภาพบำบัดก็บอกว่า"กายภาพไม่สามารถช่วยได้ค่ะ"ต้องผ่าตัดอย่างเดียว)ซึ่งผมถึงจะได้รับการผ่าตัดวันที่ 26 มิถุนายน ปี2560
ผ่ามาแล้ว
ก็ยังเดินได้นิดหน่อยยุดีแหละครับ(เดินไปไหนไกลไกลไม่ได้และก็ยังต้องใช้ Walker ในการช่วยเดินด้วย)
ทุกวันนี้ก็เลยไปไหนไม่ได้ทำงานไม่ได้เรียนหนังสือต่อไม่ได้เป็นภาระให้พ่อแม่อย่างเดียวเลย
ทุกคนครับ ผมมีคำถามมาถามทุกคนว่า คุณรู้จัก โตโต้ the golden song ไหม เพราะคุณแม่ผมท่านชอบซะเหลือเกิน จนบางครั้งผมรู้สึกน้อยใจที่ท่านเอาแต่ดู โตโต้ ๆม่ดูแลผมเลยอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบมากๆครับ
* จำเป็นต้องตอบ
1. คุณรู้จัก โตโต้ the golden song ไหม *
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่