เข้า blender ไม่ได้

ผมเข้า blender แล้วมันเด้งออกแบบอัตโนใัต้ลยอ่ะครับลบออดใหม่ก็แล้ว แต่ก็ไม่หาย
พอผมกดเข้า blender มันเหมือนจะเปิดแต่พอเปิดได้เป็นหน้าต่างสีเทา ประมาณ0.5 วิแล้วก็เด้งออกครับ

Processor : Intel Core i5 4430
MBD : ASUS H87M-E
RAM : 8 GB RAM PC DDR3
VGA : GeForce GTX 1050 Ti
SSD : NONE
HDD : 1TB WDC WD10EZEX-60ZF5A0
LG : DVD

ขอขอบคุณ​ล่วงหน้า​ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview