ตามหาเพลงค่ะ

จำเนื้อเพลงไม่ได้ จำทำนองไม่ได้ จำได้แต่เอ็มวีค่ะ เป็นเพลงค่อนข้างเก่าแล้วค่ะ
เอ็มวีประมาณว่า ผู้ชายไม่ค่อยสนใจผู้หญิง จนพอจะจบเพลงในเอ็มวีเฉลยว่าจริงๆผชสนใจผญตลอดแต่มันไม่แสดงอะ แต่ผญก็ไม่รู้จนผญน้อยใจ แล้วสุดท้ายผญก็มีแฟนใหม่ แล้วผญก็มากับแฟนใหม่ค่ะเอาของให้ผชหรืออะไรสักอย่าง ผชยืนกางร่มค่ะ ตอนจะจบในเอ็มวีฝนตกด้วยค่ะ

ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่