ตามหาหนังที่มีlgbtq+ ตานนี้เลย

เราตามหาหนังเรื่องนึงค่ะ เคยดูตอนที่ตัดมาเป็นคัทซีน เป็นตอนที่มีโชว์ร้องเพลงที่เหมือนเป็นเดะมิวสิคคัล แล้วตัวเอกน่าจะชื่อต้นกล้านะคะ เราไม่แน่ใจ เหมือนต้นกล้าจะมีปมเรื่องการร้องเพลง จนมาถึงฉากที่เราดูคือมีความกล้าที่จะร้อง และร้องเพราะมากเสียงดีมาก เลยยอยากดูเรื่องเต็ม เป็นละครหลังข่าวของไทย ที่เราไม่ได้ดูตอนบอกชื่อเรื่องน่ะค่ะ ดันรีเฟชหายไปก่อน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่