บอทDiscordที่ใช้สร้างห้องอัตโนมัติสร้างได้แค่หมวดหมู่เดียวหรอ?

กระทู้คำถาม
กำลังนั่งทำดิสคอร์ดอยู่ค่ะ แล้วไปเจอบอทน่าสนใจเป็นบอทสร้างห้องพูดคุยเสียงอัตโนมัติกะเอามาใช้ไม่ให้ห้องมันรก แต่ว่าพอใช้คำสั่งสร้างเรียบร้อยก็ได้จริงค่ะ แต่ทำได้หมวดหมู่ พอจะสร้างหมวดหมู่ต่อไป หมวดหมู่แรกก็จะไม่สร้างให้ แต่จะไปสร้างห้องให้อันที่สองแทน มีวิธีสร้างเพิ่มไหมคะ ปล.บอทเป็นของVoiceMasterค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview