@@@ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ ๑๐4 /๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๒ ประจำวันพุธที่ ๑4 เมษายน ๒๕๖๔ @@@

รับไม้จากน้า Low batt มาแบบค้านสายตากรรมการ 555

หัวข้อวันนี้คือ ภาพที่ดูแล้วเศร้าหรือหดหู่ เช่น หน้าตาบอกยี่ห้อว่าเศร้าแน่ๆ หรือ ถนนสกปรก คลองสกปรก บ้านร้าง ดอกไมัเหี่ยว ตังในกระเป๋าไม่เหลือ ถนนชำรุด งานไม่ตรงปก ซื้อ4ได้3 อะไรประมาณนี้ครับ

รูปจะถ่ายเองหรือขโมยชาวบ้านมาไม่ว่ากัน สวยไม่สวย มีหลักการไม่มีหลักการ ใช้ได้หมดขอให้เข้ากะหัวข้อเป็นใช้ล่าย

ส่วนผู้ที่จะรับไม้ต่อก็คือ ผู้โพสต์ที่หน้าตาดีที่สุด............เอ้ยไม่ใช่  ต้องเป็นผู้โพสต์ที่มีเลขวินาทีในหลักหน่วย คือ 3 5 หรือ 7 เป็นลำดับที่2ครับ
ตัวย่าง   โพสต์แรกคือ น้า Low batt ได้ วินาทีที่ 12  แบบนี้ไม่ถือว่าเป็นคนแรก
             โพสต์ที่2คือ น้า dih2552 ได้ วินาทีที่ 25  แบบนี้นับเป็นคนแรก
             โพสต์ที่3คือ น้า  Pshoosanit ได้ วินาทีที่ 34 แบบนี้รอด
             โพสต์ที่4คือ ลุงวุฒิ ได้ วินาทีที่ 45 แบบนี้โดนครับ
หมายเหตุ หากเลข 1 ใน 3 ตัวคือ 3 5 7 ออกไปแล้ว ตัวที่เหลือจะถูกยกเลิกอัตโนมัตินะครับ  เช่น ออกเลข 5    เลข3เเละ7จะถูกยกเลิกครับ

ฉะนั้นด้วยหลักเกณฑ์นี้ คนที่โพสต์คนเเรก จะรอดแน่นอน แต่ผมไม่ยอม อิอิ  เพราะหากเลยเวลา 15.00 น.แล้วไม่มีผู้โชคดี ตัวสำรองคือ คนที่โพสต์คนแรก ครับ 5555555555

พอละพิมพ์เยอะคนจะด่าเอา โพสต์ก่อนได้เปรียบ

เศร้า.....น้อนแมวดื่มน้ำล้างจาน T_T วงวารน้อนนนนน

ไฟแรงไฟหน่อย เศร้า 5555555

เศร้า...................

นี่ก็เศร้าาาาาาาาาาาาาาาา

ไม่มีไรกิน กินถุงพลาสติกไปก่อน วงวารน้องงงง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่